Hadithi ya mama juu ya ugumu wa kupata utambuzi wa kikohozi cha nani

Kuna chapisha unaweza kumuonyesha daktari wako ambayo inaweza kusaidia katika hali kama hizo

Hello,

Tunaishi Massachusetts, USA na baada ya wiki tatu, pamoja na hospitali moja
safari, madaktari wanne hutembelea, na nyingi, usiku mwingi wa kuingiliwa kila wakati
kulala, mwishowe tulipata utambuzi wa kikohozi cha kumalizika kwa pacha wangu wa miaka ya 12
wavulana.

Kilichosababisha hii kufadhaisha zaidi ni ukweli kwamba nilikuwa nimewaleta
wazo la ugonjwa kwa madaktari zaidi ya wiki iliyopita, na watoto wangu hawakuwa
chanjo dhidi yake, na dr walijua hilo - lakini hawakuamini tu
Mimi wakati mimi alielezea ukali wa dalili. Wavulana hawakuwa sana
"Mgonjwa" tulipowatembelea madaktari. Katika wiki tatu zilizopita wavulana walikuwa
kupimwa kwa kamba (hasi) na kukutwa na mzio (mbwa na poleni),
maambukizi ya sinus na "kikohozi" (nini heck inamaanisha!). Walikuwa
amepewa inhaler ya Albuterol, inhaler ya Floven, vidonge vya Singulair, Robitussin
syrup ya kikohozi, syrup ya kikohozi cha codeine, Sudani iliyodhibitiwa zaidi (bora zaidi),
Rhinocort dawa ya pua na kidonge kinachoitwa Hydrocodone kuwabomoa
usiku kuwasaidia kulala. Tulijaribu pia vidonge vya homeopathic Phosphorus 30C.
Na tukatoka nje tukapata kisafishaji hewa! Nina hakika haishangazi
kwamba hakuna kitu kilichofanya kazi - hata Hydrocodone.

Halafu muuguzi wa shule aliita (kwa mara ya kumi na tatu) na kutia moyo sana
mimi kuangalia tena kikohozi tena. Nilipata wavuti yako na nikapata ujasiri
kurudi kwa dr. Nilimwambia muuguzi na dr kwamba hatUENDI
ACHA ofisini hadi wasikie mmoja wa watoto wangu akiwa na "kikao cha kifurushi".
Kweli, baada ya kama dakika ya 35 mmoja wao alizindua
spasm ya kushangaza na kukohoa, kupunguka, uso nyekundu, kupoteza pumzi, nata
mate yenye povu, matapishi na yote. Karibu hawakuweza kuamini, kwa sababu
la sivyo, mtoto wangu aliangalia tu na akapiga sauti kidogo chini ya hali ya hewa. nilisema
“Tazama, nilikwambia! Hii ndio imekuwa ikituweka usiku kwa wiki!
Hii ndio sababu nimeogopa kuondoka upande wao kwa sababu nilimfikiria
wangesongwa na kufa! ”

Kwa hivyo, hiyo ndio hadithi yetu. Asante kwa wavuti inayoelimisha. Ilikuwa wazi,
ya kuvutia na kuweka akili yangu kwa urahisi. Nina hakika tunayo wiki nyingi zaidi za
kununa - lakini wavulana waliwekwa kwenye Zithromax na shule itaruhusu
wao huenda kwenye daraja lao la BIG 6th usiku kucha wiki ijayo. Na yetu
daktari alinihakikishia kuwa hawataacha kupumua!

TAFADHALI HAKIKISHA WATU WANAJUA KWAMBA WATOTO WANAONEKANA "VIZURI" KATI YA BOUTS!
Najua unashughulikia hii kwenye wavuti, lakini haiwezi kuandikwa tena kwa nguvu sana.
Hii imekuwa uzoefu wa kushangaza sana ... na kejeli kwamba ilichukua
muuguzi wa shule na mama kupata madaktari wasikilize.

Nitaenda kupika!

Dhati,