daktari kamili ya uso jenkinson akikohoa kikohozi

Kuhusu Dk Douglas Jenkinson

Kusudi la ukurasa huu ni kuhalalisha madai yangu ya kuwa mtaalam juu ya mada hii

Hivi majuzi (Septemba 2020) nimeandika kitabu kuhusu maisha yangu nikisoma kikohozi na imechapishwa na Springer Nature. Mlipuko katika Kijiji. Utafiti wa maisha ya daktari wa familia juu ya kikohozi. Pia ni eBook na Springer. Inaweza pia kuamriwa kutoka kwa yako duka la ndani la Amazon. Pia kuna toleo la Kindle.

Hakiki sampuli ya kitabu hapa.

jalada la kitabu
Kazi

Mimi ni Dk Douglas Jenkinson, daktari wa familia aliyestaafu nchini England ambaye alisoma kikohozi katika idadi ya watu kwa miaka ya 40.

Nilihitimu katika Liverpool Medical School huko 1967 na nilifanya kazi katika hospitali nchini Uingereza na Zambia hadi 1974 nilipowajiunga Mazoezi ya Matibabu ya Keyworth karibu na Nottingham.

Nilikuwa mhadhiri katika Mazoezi ya Jumla huko Nottingham Medical School 1979-94 na mimi tulipewa udaktari kwa kazi yangu ya kukohoa kikohozi na Chuo Kikuu cha Nottingham huko 1996.

Nimefanya utafiti na kuandika kwa kina juu ya mada hii na zingine katika majarida ya matibabu na vitabu.

Nilifanya kazi katika Mazoezi ya Kawaida ya Matibabu ya Uingereza kutoka 1974 hadi 2011. Katika mazoezi haya mimi binafsi nilisoma juu ya visa vya 700 vya kukohoa, na utaalam wangu maalum ni katika utambuzi wa kliniki wa hali hii ambayo madaktari wengi huwa na ugumu wa kutambua.

Nilianza tovuti hii katikati ya 2000 na nimepokea motisha na maoni mengi. Imerekebishwa mara nyingi lakini kusanidi upya kwa kutumia WordPress huko 2019 kumeleta maboresho zaidi na utendaji.

Kiasi cha utafiti kinachoendelea kwenye pertussis kwa sasa ni kikubwa na inamaanisha nimekuwa nikifanya kazi kwa bidii kuweka wavuti hadi leo.

Bado ninaishi na ninaendelea na utafiti wangu huko Nottinghamshire. Barua pepe yangu ni Whoopingcough@btinternet.com

Tovuti za habari za matibabu kama hii zinaweza tu kupata nafasi nzuri katika Google na injini zingine za utaftaji kwa kuonyesha kuwa mwandishi ana viwango vya juu vya utaalam, mamlaka na uaminifu ili kulinda umma.

Habari ya kina hapa chini imeonyesha kuonyesha mimi hufikia kiwango hicho cha hali ya juu.

My sifa za kitaalam na hadhi

Uhalali

Jina langu ni Douglas Jenkinson

Mimi ni raia wa Briteni

Nilihitimu MB ChB (Shahada ya Dawa na Shahada ya Upasuaji) kutoka Chuo Kikuu cha Liverpool mnamo 1967.

Nilipata diploma ya Obstetrics (DObstRCOG) huko 1970 huko London, England.

Nilipata diploma katika Afya ya Mtoto (DCH) huko London, Uingereza huko 1972.

Nilipata diploma ya Uraia wa Chuo cha Royal cha Watendaji Mkuu huko 1978 huko London, Uingereza.

Nilichaguliwa kuwa Ushirika wa Chuo cha Royal cha Watendaji Mkuu huko 1985 huko London, Uingereza.

Nilitunukiwa shahada ya Daktari wa Tiba kutoka Chuo Kikuu cha Nottingham, England huko 1996.

Nimesajiliwa na Baraza Kuu la Tiba ya Uingereza, idadi 0396235.

Mimi ni mshiriki wa nambari ya Chama cha Madaktari wa Uingereza 6388813

Nina wasifu mkubwa Google

Utaalamu
Baadhi ya kazi yangu iliyochapishwa juu ya kukohoa

mawasiliano ya habari

Anuani

Nambari 1, NG11 0HT, Uingereza

Namba

+ 44 115 9830235

enamel

Whoopingcough@btinternet.com

Tathmini

Ukurasa huu umepitiwa na kusasishwa na Dk Douglas Jenkinson 22 Mei 2020