Mashambulio ya kukohoa, kuchimba na kuanza tena

Mashambulio ya kukohoa, kuchimba na kuanza tena

Je! Hii inaelezea kile ambacho umekuwa ukiteseka nacho kwa siku nyingi au wiki kadhaa?

Je! Unajiogopa mwenyewe na wengine wakati unapata mashambulio haya?

Je! Umeshawahi kumuona daktari na hakuwa na utambuzi wa kuridhisha?

Inawezekana kuna maelezo rahisi ambayo sio ya kutishia maisha au hatari.

Kikohozi cha Whooping (pertussis) kilikuwa ugonjwa wa watoto lakini siku hizi ni kawaida sana kwa vijana na watu wazima katika ulimwengu ulioendelea.

Ni ugonjwa ngumu sana kwa madaktari kugundua.

Labda utahitaji kujitambua mwenyewe kwanza.

Pata maelezo zaidi whoopingcough.net

Douglas Jenkinson

Daktari aliyesajiliwa nchini Uingereza tangu 1967. Alifanya kazi barani Afrika miaka ya 1970. Alitumia kazi nyingi katika Mazoezi ya Jumla huko Keyworth karibu na Nottingham. Alikuwa pia mhadhiri wa muda katika mazoezi ya jumla katika Nottingham Medical School. Nilishiriki katika masomo ya kuhitimu baada ya kuhitimu na utafiti juu ya pumu na kikohozi. Mtaalam aliyekubaliwa juu ya kikohozi cha kliniki na alitoa udaktari baada ya machapisho mengi.

Acha Reply

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.